



TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga **Bw. Jomaary M. Satura** anapenda kuu taarifu Umma kwamba Manispaa ya Shinyanga imepokea Jumla ya fedha za Kitanzania (milioni mia saba sitini na nne tu **(Tsh. 764,000,000/=)** kwa ajili ya Utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa mwaka wa fedha **2022/2023** kwa kipindi cha robo ya tatu kwa mchanganuo ufuatao:-

Na	Jina La Mradi	Kiasi
1.	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo kwa shule Shikizi mwamashele	8,800,000
2.	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo kwa shule Shikizi Itogwang'olo	8,800,000
3.	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo kwa shule Shikizi Mwamagulya	8,800,000
4.	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo kwa shule Shikizi Zaire	8,800,000
5.	Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo kwa shule awali Mwalugoye	8,800,000
6.	Ukamilishaji wa boma 1 la darasa la Shule ya Msingi Bushora	12,500,000
7.	Ukamilishaji wa boma 1 la darasa Shule ya Msingi Twendepamoja	12,500,000
8.	Ukamilishaji wa boma 1 la darasa Shule ya Msingi Ujamaa	25,000,000
9.	Ukamilishaji wa maboma 2 ya madarasa Shule ya Msingi Lubaga	12,500,000
10.	Ukamilishaji wa maboma 3 ya madarasa Shule ya Msingi Bugweto	37,500,000
11.	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya mwalimu ya 2 in 1 katika shule shikizi Zaire	55,000,000
12.	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya mwalimu ya 2 in 1 katika shule shikizi Itogwang'olo	55,000,000
13.	Ujenzi wa vyumba 5 kufidia vyumba chakavu 5 Shule ya Msingi Jomu	100,000,000

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, 20Barabara ya Mwanza, 37182Chamaguha, S.L.P.28, Shinyanga.
Simu: 028-2763213, Barua pepe: md@shinyangamc.go.tz, tovuti: [www. Shinyangamc.go.tz](http://www.Shinyangamc.go.tz)

14.	Kukakamilisha madarasa 6 yaliyojengwa kufidia madarsa 6 chakavu, choo cha walimu na Ofisi 2 Shule ya Msingi Bugweto	40,000,000
15.	Ujenzi wa vyumba 2 kufidia 5 kufidia chakavu Shule ya Msingi Kolandoto	40,000,000
16.	Ukamilishaji wa bweni la wanafunzi Sekondari ya Old Shinyanga	50,000,000
17.	Ukamilishaji wa Bwalo la Chakula Sekondari ya Old Shinyanga	20,000,000
18.	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi wa Manispaa.	150,000,000
19.	Kuwezesha ujenzi wa nyumba ya Mkuu wa Idara.	110,000,000
JUMLA KUU TSH.		764,000,000

Imetolewa na:

**KITENGO CHA HABARI NA MAWASILIANO SERIKALINI
MANISPAA YA SHINYANGA.**

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa, 20Barabara ya Mwanza, 37182Chamaguha, S.L.P.28, Shinyanga.
Simu: 028-2763213, Barua pepe: md@shinyangamc.go.tz, tovuti: [www. Shinyangamc.go.tz](http://www.Shinyangamc.go.tz)